Bücher für groß und klein...

Hier können Anbieter sich und Ihre Angebote (egal ob Bücher, Filme, Musik oder Spiele) bei booklooker vorstellen.
Antworten
christinesmith

Bücher für groß und klein...

Beitrag von christinesmith »

Những STT Hay Về Tình Yêu Đẹp Nhất Hiện Nay
1. Quả thật, giờ đây mình đã thực sự hiểu, không phải cứ xa là phải nhớ, mà cảm thấy nhớ nhất là ở thật gần nhưng chẳng phải của nhau, mà coi nhau như người thật xa lạ..
2. Sai lầm thứ nhất của chính bản mình là đã quá bi lụy vì yêu.
Và sai lầm thứ 2 là đã vì yêu mà vất bỏ lòng tự trọng bản thân.
Im lặng, Không có nghĩa là từ bỏ.
Hờ hững, Không có nghĩa là hết quan tâm
Và đôi lúc xa nhau để biết ta cần nhau nhiều như thế.
3. Cuộc đời dạy tôi phải biết sự tôn trọng tình yêu nhưng nó cũng bảo tôi đừng quỳ gối cầu xin thứ tình yêu đó.
4. Tiếng chia tay nói lần đầu thì rất khó, nhưng đến lần thứ 2, thứ 3…thứ n rồi thì nó cũng chỉ nhẹ như gió bay mà thôi.

Ảnh Tình Yêu Đẹp

5. Nhiều lúc tỏ ra thật vô tình, để rồi đêm về nhận ra ta đang khóc.
Nhiều lúc tỏ ra thật nhẫn tâm, để rồi đêm về nhận ra ta đang đau.
Nhiều lúc tỏ ra thật cứng cỏi, để rồi đêm về nhận ra ta thật yếu mềm.
Nhiều lúc cười thật tươi cùng ai, rồi đêm về nhận ra ta cô độc.
Cái mạnh mẽ hôm nay ! Được tạo nên từ đắng cay hôm qua. Cũng như..Cái lạnh lùng hôm nay…Được tạo nên từ…sự phản bội hôm qua…
6. Anh à!
*Em cho người khác mượn bờ vai của em nhé…….bởi anh đâu cần nó nữa.
*Em cho ai đó chút ít hơi ấm từ bàn tay em được không…….bởi tay em nhỏ bé không đủ để sưởi ấm trái tim anh.
*Cho em rẽ sang con đường nhỏ bé khác nhé anh?…….vì đường anh tuy rộng nhưng đã không còn chỗ cho em nữa rồi!!
7. Con gái…Vì yêu một người mà trưởng thành hơn.
Còn con trai…Trưởng thành là khi…Mất đi một người.
8. Nhiều lúc muốn nhắn cho ai đó trước., nhưng lại thôi..! K phải vì nhút nhát, mà chỉ muốn ai đó 1 lần nhắn tin trước..! K phải vì rụt rè, mà chỉ lo có khi lại làm phiền ai đó..! K phải vì sợ, mà chỉ k muốn đối diện với sự vô tâm và bị bỏ rơi. Chỉ dám mở điện thoại, vào danh bạ nhìn lại số rồi… thoát..!
9. Kẻ đáng thương nhất ko phải kẻ thiếu thốn tình cảm mà chính là kẻ có rất nhiều mà ko biết trân trọng nó.
10. Ko phải cứ tạnh mưa thì sẽ có cầu vồng……Cũng như là….. Ko phải cứ có 1 người hết lòng yêu thì sẽ có 1 người đáp lại……Và….Ko phải cứ có 1 người mòn mỏi chờ đợi……. thì sẽ có 1 người trở về.
Ảnh Đẹp Tình Yêu Hạnh Phúc

11. Nếu buồn vì một ai đó thì hãy tự nhủ lòng rằng : tại mình yêu người ta cơ mà…
12. Nếu anh yêu em , thì sẽ chẳng có 1 cô gái nào bên cạnh anh có thể làm tổn thương em.
13. Thế giới ko em – Bình thường thật
Thế giới ko anh – Khó khăn biết nhường nào.
Những câu stt hay về tình yêu trên được sưu tầm trên các mạng xã hội. Trên iWiKi còn nhiều bộ sưu tập khác mời bạn xem tiếp.
Nguồn: https://www.iwiki.vn/nhung-stt-hay-ve-tinh-yeu-dep/
nianaguerrero

Re: Bücher für groß und klein...

Beitrag von nianaguerrero »

Antworten